Sashin Radiator Don Ƙasar Amurka

Dongguan Enuo mold Co., Ltd ne reshen Hong Kong BHD Group, da core kasuwanci ne allura mold masana'antu da allura gyare-gyare. Bugu da ƙari kuma, Enuo mold ne kuma OEM factory tsunduma a dubawa tsayarwa / Ma'auni R & D, Die simintin gyare-gyare, CNC machining, Samfurin kayayyakin R&D, Parts fesa da taro.

Sashin Radiator Don Ƙasar Amurka

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Radiator yana jujjuya zafi daga ruwan da ke ciki zuwa iska a waje, ta haka ne ya sanyaya ruwan, wanda hakan ke sanyaya injin. Hakanan ana amfani da radiators sau da yawa don sanyaya ruwan watsawa ta atomatik, na'urar sanyaya iska, iskar sha, wani lokacin kuma don sanyaya mai ko ruwan tuƙi. Radiators yawanci ana hawa a wuri inda suke karɓar iska daga motsi na gaba na abin hawa, kamar a bayan gasa na gaba. Inda injuna suke a tsakiya ko na baya, ya zama ruwan dare don hawa radiyo a bayan gasa na gaba don cimma isasshiyar iskar iska, kodayake wannan yana buƙatar dogon bututu mai sanyaya. A madadin, radiator na iya zana iska daga kwararar saman abin hawa ko daga gasa mai hawa gefe. Don dogayen ababen hawa, kamar bas-bas, iska ta gefe ta zama ruwan dare ga injina da sanyaya watsawa da kuma kwararar iska mafi na kowa don sanyaya iska.

pr3
Sashen Radiator A Amurka

Amurka

Ofishin Ƙididdiga ta Amurka a ƙidayar ƙidayar jama'a ta gari, yankunan ƙididdiga na birni (MSAs), da manyan wuraren ƙididdiga (CSAs). Kimanin kashi 82% na Amurkawa suna zaune a cikin birane (ciki har da kewaye); kusan rabin waɗanda ke zaune a biranen da ke da yawan jama'a sama da 50,000. A cikin 2008, gundumomi 273 da aka haɗa suna da yawan jama'a sama da 100,000, birane tara suna da mazauna sama da miliyan ɗaya, kuma biranen duniya huɗu suna da sama da miliyan biyu (New York, Los Angeles, Chicago, da Houston). Akwai yankuna 52 na birni waɗanda ke da yawan jama'a sama da miliyan ɗaya. Daga cikin yankunan metro 50 mafi saurin girma, 47 suna cikin Yamma ko Kudu.

Gauge a Jamus
Gauge a Jamus
Domin Tambayoyin Kasuwanci

Tuntube Mu Yanzu

+86 18126208996

Domin Karin Bayani

Mai ikhlasi cikin magana da ƙudurta a ayyuka, Enuo zai yi nasara!