Maganin allura wani yanki ne mai mahimmanci na gyaran allura. Mun gabatar da adadin cavities, wurin ƙofa, mai zafi mai zafi, ƙa'idodin zane na taro na ƙirar allura, da zaɓin kayan abu don ƙirar allura. A yau za mu ci gaba da gabatar da ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar filastik.
Baya ga asalin iskar da ke cikin rami, iskar da ke cikin rami kuma tana ƙunshe da ƙananan iskar gas ɗin da ke haifar da ɗumama ko warkar da kayan gyare-gyaren allura. Wajibi ne a yi la'akari da jeri fitar da wadannan iskar gas. Gabaɗaya magana, don ƙirar ƙira tare da sifofi masu rikitarwa, yana da wahala a ƙididdige ainihin matsayin kulle iska a gaba. Sabili da haka, yawanci ya zama dole don ƙayyade matsayinsa ta hanyar ƙirar gwaji, sannan kuma buɗe ramin shaye. Yawanci ana buɗe ramin huɗawa a wurin da aka cika rami Z.
Hanyar shaye-shaye ita ce a yi amfani da sassa na ƙira don dacewa da rata da buɗe ramin shaye-shaye don shayewa.
Ana buƙatar ƙura don gyaran sassa na allura, da kuma fitar da sassan alluran. Don ɓangarorin da aka ƙera harsashi mai zurfi, bayan gyare-gyaren allura, iskar gas ɗin da ke cikin rami yana busa. A lokacin aikin rushewa, ana samun vacuum tsakanin bayyanar ɓangaren filastik da bayyanar ainihin, wanda ke da wuyar rushewa. Idan an tilasta rushewar, sassan da aka ƙera allura suna da sauƙi su lalace ko lalacewa. Don haka, wajibi ne a gabatar da iska, wato, shigar da iska tsakanin sashin da aka ƙera allura da ainihin, ta yadda za a iya rushe ɓangaren alluran filastik ba tare da matsala ba. A lokaci guda kuma, ana ƙera ƙugiya marasa zurfi da yawa akan farfajiyar rabuwa don sauƙaƙe shaye-shaye.
1. Samfurin rami da ainihin yana buƙatar amfani da shingen sakawa da aka ɗora ko madaidaicin wuri. An shigar da jagorar akan ɓangarorin huɗu ko kewaye da ƙirar.
2. Tushen tuntuɓar tushe na farantin karfe da sandar sake saiti ya kamata su yi amfani da kushin lebur ko kushin zagaye don guje wa lalacewa ga farantin A.
3. Ya kamata a karkata ɓangaren titin jirgin jagora aƙalla digiri 2 don guje wa burtsatsewa da ɓarna, kuma ɓangaren da ke ɓarna ba dole ba ne ya kasance da sigar ɓangarorin bakin ciki.
4. Domin ya hana dents daga allura gyare-gyaren samfurori, nisa na haƙarƙari ya kamata ya zama ƙasa da 50% na kauri na bango na bayyanar (mahimman darajar <40%).
5. Kaurin bangon samfurin ya kamata ya zama matsakaicin ƙima, kuma aƙalla maye gurbi ya kamata a yi la'akari da shi don guje wa haƙora.
6. Idan sashin da aka ƙera allura ɓangaren lantarki ne, mai motsi shima yana buƙatar gogewa. Abubuwan buƙatun gogewa sune na biyu kawai ga buƙatun gogewa na madubi don rage haɓakar kayan sanyi yayin aiwatar da gyare-gyare.
7. Dole ne a saka shi a cikin haƙarƙari da ƙugiya a cikin ramukan da ba su da kyau da kuma ma'auni don kauce wa rashin gamsuwa da ƙonawa.
8. Ya kamata a sanya abubuwan da ake sakawa, abubuwan da ake sakawa, da sauransu kuma a gyara su da kyau, kuma wafer ɗin ya kamata ya sami matakan jujjuyawa. Ba a yarda a sanya tagulla da zanen ƙarfe a ƙarƙashin abubuwan da aka saka ba. Idan kushin mai siyar ya fi tsayi, sashin da aka siyar ya kamata ya samar da lamba mafi girma kuma ya zama ƙasa.
Lokacin aikawa: Dec-31-2021